New Launch: OnePlus चा नवा स्मार्टफोन भारतात लॉन्च, 8 ऑक्टोबरपासून सेल सुरू, जाणून घ्या फीचर्स आणि किंमत

OnePlus 11R 5G सोलर रेड लॉन्च झाला आहे. त्याची किंमत 50 हजार रुपयांपेक्षा कमी आहे. फोनमध्ये 18 GB LPDDR5 X रॅम आणि 512 GB स्टोरेज आहे.

नवीन स्मार्टफोन OnePlus 11R 5G

काही दिवसांपूर्वीच, OnePlus ने OnePlus 11R 5G सोलर रेड एडिशनचा टीझर रिलीज केला होता . आता ते भारतात लाँच करण्यात आले आहे. डिव्हाइस नवीन वैशिष्ट्ये आणि आकर्षक लुकसह येते. कंपनीची अधिकृत वेबसाइट आणि स्टोअर अॅप, Amazon.com वर 8 ऑक्टोबरपासून त्याची विक्री सुरू होईल.

OnePlus 11R 5G प्रोसेसर आणि स्टोरेज

OnePlus 11R 5G सोलर रेडच्या मागील बाजूस व्हेगन लेदर टेक्सचर उपलब्ध आहे. त्याची संपूर्ण पाठ लाल रंगाची आहे, जी त्यात उपलब्ध असलेल्या वर्तुळाकार कॅमेरा मॉड्यूलने आकर्षक बनवली आहे. जरी त्याची वैशिष्ट्ये मानक मॉडेल सारखीच आहेत. डिव्हाइस Snapdragon 8+ Gen 1 SoC प्रोसेसर सह सुसज्ज आहे. यासोबतच 18 GB LPDDR5 X रॅम आणि 512 GB स्टोरेज उपलब्ध आहे.

कॅमेरा आणि बॅटरी

इतर वैशिष्ट्यांबद्दल बोलायचे झाले तर, स्मार्टफोन 5000mAh बॅटरी आणि 100W SuperVOOC Endurance Edition चार्जिंग सपोर्टसह येतो, जो केवळ 25 मिनिटांत फोन 100% चार्ज करू शकतो. हँडसेटमध्ये 50 मेगापिक्सेल IMX890 प्राथमिक सेन्सरसह तिहेरी कॅमेरा प्रणाली आहे.

किंमत

फोनची किंमत 45,999 रुपये आहे. सेल दरम्यान ग्राहकांना अनेक ऑफर्स मिळतील. हे 12 महिन्यांसाठी नो-कॉस्ट EMI वर खरेदी केले जात आहे. तुम्हाला एक्सचेंज ऑफर अंतर्गत 3000 रुपयांचा बोनस मिळेल.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top
“Chitrangda Singh’s Hot Party Wear: Get Ready to Sizzle!” “Sonakshi Sinha: A Glamorous Star” Vaani Kapoor’s sexy photo will make your heart beat Gautami Patil’s Hottest Photoshoot Ever Heatwave Alert: Disha Patani’s 10 Hottest Photos Ever! Smiley Faces: Unlocking Happiness Secrets Bhumi Pednekar: Igniting Social Media Conversations From the Heart: Flowers for You Mars: The Story of its Evolution in Pictures Cartoon Meets Creepy