New Google Pixel 8 लॉन्च, Google AI सह अनेक नवीन फीचर्स उपलब्ध, कॅमेरा असेल प्रगत, कंपनीचा दावा, जाणून घ्या तपशील

Google Pixel 8 आणि Pixel 8 Pro लाँच करण्यात आले आहेत. यामध्ये अनेक नवीन फीचर्स उपलब्ध आहेत. हा स्मार्टफोन Tensor G3 चिपने सुसज्ज आहे.

मेड बाय गुगल इव्हेंट: Google Pixel 8 आणि Pixel 8 Pro

आज गुगलचा वार्षिक “ मेड बाय गुगल ” इव्हेंट न्यूयॉर्कमध्ये आयोजित करण्यात आला होता. या काळात कंपनीने अनेक उत्पादनांचे अनावरण केले आहे. Google Pixel 8 आणि Pixel 8 Pro देखील या यादीत समाविष्ट आहेत. पिक्सेल 8 सीरीजची चर्चा बऱ्याच दिवसांपासून होत आहे. त्‍याच्‍या फिचर्सच्‍या अनेक गोष्‍टीही लीक झाल्या आहेत. मात्र बुधवारी अखेर त्याचे लोकार्पण करण्यात आले. स्मार्टफोन्ससोबत, पिक्सेल वॉच 2 आणि पिक्सेल बड्स 2 प्री-ऑर्डरसाठी उपलब्ध आहेत.

Google Pixel 8 आणि Pixel 8 Pro स्मार्टफोनमध्ये नवीन काय आहे?

Pixel 8 मालिकेत अनेक नवीन वैशिष्ट्ये जोडण्यात आली आहेत. त्यात प्रगत कॅमेरा असल्याचा दावा कंपनीने आधीच केला आहे. Pixel 8 मध्ये Acuta डिस्प्ले आहे, जो 2000 nits ब्राइटनेस देतो, जो मागील मॉडेलपेक्षा 42% जास्त उजळ आहे. तर प्रो मॉडेलमध्ये सुपर अक्युटा डिस्प्ले आहे, जो 2400 निट्स ब्राइटनेससह येतो. याशिवाय ऑडिओ मॅजिक इरेजर, टेम्परेचर सेन्सर आणि गुगल AI सपोर्ट लाइनअपमध्ये उपलब्ध आहेत. फोटोग्राफी आणखी चांगली करण्यासाठी त्यात “बेस्ट टेक” फीचर जोडण्यात आले आहे.

डिझाइन आणि कॅमेरा Update

स्मार्टफोनची रचना Google Pixel 7 सारखीच आहे. Pixel 8 यापेक्षा लहान असला तरी. प्रो मॉडेलमध्ये मॅट ग्लास रिअर पॅनल आणि पूर्वीपेक्षा मोठा कॅमेरा आहे. यात 50 मेगापिक्सलचा प्राथमिक सेन्सर, 48 मेगापिक्सलचा अल्ट्रा वाईड सेन्सर आणि मोठ्या छिद्रासह टेलिफोटो कॅमेरा आहे. डिव्हाइस Tensor G3 चिपने सुसज्ज आहे.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top
“Chitrangda Singh’s Hot Party Wear: Get Ready to Sizzle!” “Sonakshi Sinha: A Glamorous Star” Vaani Kapoor’s sexy photo will make your heart beat Gautami Patil’s Hottest Photoshoot Ever Heatwave Alert: Disha Patani’s 10 Hottest Photos Ever! Smiley Faces: Unlocking Happiness Secrets Bhumi Pednekar: Igniting Social Media Conversations From the Heart: Flowers for You Mars: The Story of its Evolution in Pictures Cartoon Meets Creepy