New Top 5 Cars Under 10 Lacks: या टॉप-5 परवडणाऱ्या कार टर्बो पेट्रोल इंजिनसह येतात, किंमत 10 लाखांपेक्षा कमी

टर्बो पेट्रोल इंजिन केवळ चांगली इंधन कार्यक्षमताच देत नाही तर नैचुरली एस्पिरेटेड असलेल्या पेट्रोल इंजिनपेक्षाही चांगली कामगिरी करतात. या लेखात आम्ही तुमच्यासाठी टर्बो पेट्रोल इंजिनसह येणाऱ्या टॉप-५ कारची यादी घेऊन आलो आहोत. आमच्या यादीमध्ये New Mahindra XUV300 ते Tata Altroz ​​पर्यंतच्या कार मॉडेल्सचा समावेश आहे.

महिंद्रा New XUV300

आम्ही आमच्या यादीत महिंद्रा New XUV300 ला पहिल्या स्थानावर ठेवले आहेयात 1.2-लिटर, 3-सिलेंडर, टर्बोचार्ज्ड पेट्रोल इंजिन आहे, जे 109 hp पॉवर आणि 200 Nm टॉर्क जनरेट करते. किंमतीबद्दल बोलायचे झाले तर ते 7.99 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) मध्ये उपलब्ध आहे. तुम्ही शक्तिशाली इंजिनसह उत्तम बिल्ड गुणवत्तेची कार शोधत असाल, तर तुमच्यासाठी हा एक चांगला पर्याय असू शकतो.

New टाटा नेक्सॉन

या यादीतील पुढील कार म्हणजे अलीकडेच लाँच झालेली New Tata Nexon SUV, ज्याच्या किंमती 8.1 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) पासून सुरू आहेत. नेक्सॉनमध्ये 1.2-लिटर, 3-सिलेंडर, टर्बोचार्ज्ड पेट्रोल इंजिन आहे. याला ग्लोबल NCAP मध्ये 5-स्टार सुरक्षा रेटिंग देण्यात आले आहे.

निसान मॅग्नाइट

या यादीतील तिसरी कार Nissan Magnite आहे, ज्याची किंमत 8.25 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) आहे. निसान मॅग्नाइट 1.0-लिटर, 3-सिलेंडर, टर्बोचार्ज्ड पेट्रोल इंजिनद्वारे समर्थित आहे, जे 99 एचपी आणि 160 एनएम टॉर्क निर्माण करते.

सिट्रोएन C3

Citroen C3 यादीत चौथ्या स्थानावर आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की Citroen C3 Turbo भारतीय बाजारात 8.2 लाख रुपये (एक्स-शोरूम) च्या सुरुवातीच्या किमतीत उपलब्ध आहे. यात 1.2-लिटर, 3-सिलेंडर, टर्बो पेट्रोल इंजिन आहे, जे 109 एचपी पॉवर आणि 200 एनएम टॉर्क निर्माण करते.

टाटा अल्ट्रोझ

या यादीत टाटा मोटर्सची आणखी एक कार टाटा अल्ट्रोझ हॅचबॅक आहे. Tata Altroz ​​9.1 लाख (एक्स-शोरूम) च्या सुरुवातीच्या किमतीत खरेदी केली जाऊ शकते आणि हॅचबॅक 1.2-लिटर, 3-सिलेंडर, टर्बोचार्ज्ड पेट्रोल इंजिनद्वारे समर्थित आहे.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top
“Chitrangda Singh’s Hot Party Wear: Get Ready to Sizzle!” “Sonakshi Sinha: A Glamorous Star” Vaani Kapoor’s sexy photo will make your heart beat Gautami Patil’s Hottest Photoshoot Ever Heatwave Alert: Disha Patani’s 10 Hottest Photos Ever! Smiley Faces: Unlocking Happiness Secrets Bhumi Pednekar: Igniting Social Media Conversations From the Heart: Flowers for You Mars: The Story of its Evolution in Pictures Cartoon Meets Creepy