New Release: अक्षय कुमार Sky Force या चित्रपटाद्वारे मोठ्या पडद्यावर धूम ठोकणार आहे, हा चित्रपट या दिवशी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमार एका वर्षात फक्त एकच नाही तर अनेक चित्रपट घेऊन येतो, जे प्रेक्षकांचे भरपूर मनोरंजन करतात. पुन्हा एकदा तो एका दमदार चित्रपटाने मोठ्या पडद्यावर थिरकणार आहे, Sky Forceचा टीझर त्याने नुकताच शेअर केला आहे.

Sky Force :

बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमार एका वर्षात एकच नाही तर अनेक चित्रपट करताना दिसतो. तो त्याच्या धडाकेबाज अभिनयासाठी आणि अॅक्शनसाठी ओळखला जातो. 2023 मध्ये त्याचे दोन चित्रपट रिलीज झाले आहेत, त्यापैकी एक ‘ओमजी 2’ आहे, ज्याने बॉक्स ऑफिसवर जबरदस्त हिट निर्माण केली आहे.

गांधी जयंतीच्या खास निमित्त अभिनेत्याने त्याच्या चाहत्यांना एक खास भेट दिली आहे. अभिनेत्याने त्याच्या आगामी चित्रपटाची घोषणा केली आहे, जो 2024 मध्ये गांधी जयंतीनिमित्त प्रदर्शित होणार आहे. आपल्या सोशल मीडिया पोस्टद्वारे अभिनेत्याने Sky Force चित्रपटाबद्दल सांगितले आहे. त्याने या चित्रपटाचा टीझरही शेअर केला आहे, त्याबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो.

‘Sky Force’चा टीझर शेअर केला

अक्षय कुमारने त्याच्या सोशल मीडिया हँडलवरून Sky Forceचा टीझर व्हिडिओ शेअर केला आहे. व्हिडिओ पाहून असा अंदाज लावला जाऊ शकतो की भारतावर झालेल्या हवाई हल्ल्यावर आधारित ही कथा आहे, ज्यामध्ये अभिनेता वायुसेना अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे. या चित्रपटाचा टीझर शेअर करताना अभिनेत्याने त्याला एक अप्रतिम कॅप्शनही दिले आहे. त्यांनी लिहिले की, आज गांधी-शास्त्री जयंतीच्या दिवशी संपूर्ण देश जय जवान, जय किसान, जय विज्ञान, जय अनुसंध म्हणत आहे. ‘स्काय फोर्स’ची घोषणा करण्यासाठी यापेक्षा चांगला दिवस असूच शकत नाही. जय हिंद, जय भारत, भारतावरील पहिल्या आणि सर्वात धोकादायक हवाई हल्ल्याची आमची अकथित कथा कृपया आवडली. हा चित्रपट 2 ऑक्टोबर 2024 रोजी थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे.

अभिनेत्याचे आगामी प्रकल्प

अक्षय कुमारच्या आगामी चित्रपट प्रकल्पांबद्दल बोलायचे झाले तर, त्याचे अनेक चित्रपट पाइपलाइनमध्ये आहेत. सर्वप्रथम अभिषेक कपूर आणि संदीप केवलानी दिग्दर्शित ‘स्काय फोर्स’ आहे. याशिवाय अभिनेता बडे मियाँ छोटे मियाँ, मिशन रानीगंज, वेलकम 3, हाऊसफुल 5, हेरा फेरी 3 आणि सूरराई पोत्रू यांसारख्या चित्रपटांमध्येही दिसणार आहे. प्रेक्षक त्यांच्या आगामी चित्रपट प्रकल्पांची आतुरतेने वाट पाहत आहेत कारण त्यातील काही उत्कृष्ट फ्रँचायझींचे सिक्वेल आहेत ज्यांनी चाहत्यांचे उत्तम मनोरंजन केले आहे.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top
“Chitrangda Singh’s Hot Party Wear: Get Ready to Sizzle!” “Sonakshi Sinha: A Glamorous Star” Vaani Kapoor’s sexy photo will make your heart beat Gautami Patil’s Hottest Photoshoot Ever Heatwave Alert: Disha Patani’s 10 Hottest Photos Ever! Smiley Faces: Unlocking Happiness Secrets Bhumi Pednekar: Igniting Social Media Conversations From the Heart: Flowers for You Mars: The Story of its Evolution in Pictures Cartoon Meets Creepy